Drupal voor Gemeenten (7.x-1.24) - en to te translation catalogue (82 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Previous
te: ముందు

en: Next
te: తరువాత

en: user
te: వాడుకరి

en: delete
te: తొలగించు

en: E-mail
te: ఈమెయిలు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: content
te: విషయం

en: Group
te: సమూహం

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: List
te: జాబితా

en: Actions
te: చర్యలు

en: page
te: పేజీ

en: more
te: మరిన్ని

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: unknown
te: తెలియని

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Date
te: తేదీ

en: Size
te: కొలత

en: Search
te: వెతుకు

en: Daily
te: రోజు వారీ

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Test
te: పరీక్ష

en: Message
te: సందేశం

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Feed
te: ఫీడ్

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Node ID
te: నోడ్ ఐడి

en: Top
te: పైన

en: Menu
te: మెనూ

en: Theme
te: అలంకారం

en: Timestamp
te: కాలముద్ర

en: User
te: వాడుకరి

en: All
te: అన్నీ

en: Page
te: పేజీ

en: Drupal
te: డ్రూపల్

en: Send e-mail
te: ఈ-మెయిల్ పంపించు

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Filter
te: వడపోయి

en: Last access
te: చివరి దర్శనం

en: Introduction
te: పరిచయం

en: System
te: వ్యవస్థ

en: One month
te: ఒక నెల

en: Two months
te: రెండు నెలలు

en: Navigation
te: మార్గదర్శిని

en: Users
te: వాడుకరులు

en: Install
te: స్థాపించు

en: Close
te: మూసివేయి

en: second
te: క్షణం

en: minute
te: నిమిషం

en: English
te: ఆంగ్లం

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: The changes have been saved.
te: మార్పులని భద్రపరిచాం.

en: Member for
te: సభ్యుడుగా

en: Front page
te: మొదటి పేజీ

en: Features
te: విశేషాలు

en: hour
te: గంట

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Information
te: సమాచారం

en: Permission
te: అనుమతి

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: Context
te: సందర్భం

en: Dutch
te: డచ్

en: About
te: గురించి

en: Button text
te: బొత్తపు పాఠ్యం

en: Save and continue
te: భద్రపరిచి కొనసాగండి

en: - All -
te: - అన్ని -

en: @drupal installation complete
te: @drupal స్థాపన పూర్తయ్యింది

en: Optional features
te: ఐచ్చిక సౌలభ్యాలు

en: <a href="@url">Visit your new site</a>.
te: <a href="@url">మీ కొత్త సైటుని చూడండి</a>.

en: Basic page
te: ప్రాథమిక పేజీ
