Drupal voor Gemeenten (7.x-1.36) - en to mr translation catalogue (82 entries)

en: Home
mr: मुख्य पान

en: Title
mr: शीर्षक

en: Body
mr: मुख्य

en: Previous
mr: मागील

en: Next
mr: पुढील

en: user
mr: सदस्य

en: delete
mr: मिटवा

en: E-mail
mr: विरोप (E-mail)

en: Delete
mr: मिटवा

en: Operations
mr: कृती

en: Content
mr: साहित्य

en: Username
mr: सदस्यनाम

en: content
mr: मजकूर

en: Group
mr: समुह

en: Type
mr: प्रकार

en: Author
mr: लेखक

en: List
mr: यादी

en: Actions
mr: कृती

en: page
mr: पान

en: more
mr: आणखी

en: Disabled
mr: असमर्थ

en: Enabled
mr: समर्थ

en: unknown
mr: अज्ञात

en: Yes
mr: हो

en: No
mr: नाही.

en: Date
mr: दिनांक

en: Size
mr: आकार

en: Search
mr: शोध

en: Reset
mr: पुर्ववत

en: Daily
mr: रोज

en: None
mr: काहीच नाही

en: Use count
mr: उपयोगकर्त्यांची संख्या

en: Test
mr: चाचणी

en: Message
mr: संदेश

en: - None -
mr: - काहीही नाही -

en: Name
mr: नाव

en: edit
mr: संपादन

en: Node ID
mr: धागा क्रमांक

en: Path
mr: रस्ता

en: Event
mr: कार्यक्रम

en: Updated
mr: सुधारित

en: User
mr: सदस्य

en: Files
mr: फाईल्स

en: All
mr: सर्व

en: Active
mr: सक्रिय

en: Block
mr: भाग

en: Page
mr: पान

en: Drupal
mr: ड्रुपल

en: Send e-mail
mr: ईमेल पाठवा

en: Welcome
mr: स्वागत आहे

en: Roles
mr: वर्तनमर्यादा

en: Hostname
mr: होस्टनेम

en: Published
mr: प्रकाशित

en: Filter
mr: गाळणी

en: One day
mr: १ दिवस

en: One week
mr: १ आठवडा

en: Two weeks
mr: २ आठवडे

en: One month
mr: १ महिना

en: Two months
mr: २ महिने

en: Colors
mr: रंग

en: Navigation
mr: आवागमन

en: Email subject
mr: ईमेलचा विषय(Subject)

en: Install
mr: इन्स्टॉल

en: Sort by
mr: क्रमवारी नुसार लावा

en: English
mr: इंग्लीश

en: ‹ previous
mr: ‹ मागे

en: next ›
mr: पुढे ›

en: Member for
mr: च्यासाठी सभासद

en: Front page
mr: मुखपृष्ठ

en: Blocked
mr: प्रतिबंधीत

en: Menus
mr: मेनूज

en: Publish
mr: प्रकाशित

en: Unpublish
mr: अप्रकाशित

en: « first
mr: « प्रथम

en: last »
mr: अंतिम »

en: Dutch
mr: डच

en: Entity type
mr: एंटिटीचा प्रकार

en: Save and continue
mr: सौरक्षित करा आणि पुढे सुरु करा

en: Upload date
mr: अपलोड केल्याची तारीख

en: Optional features
mr: पर्यायी वैशिष्ट्ये

en: Published status
mr: प्रकाशन अवस्था

en: Basic page
mr: साधे पान
