Drupal voor Gemeenten (7.x-1.36) - en to vi translation catalogue (162 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Previous
vi: Trước

en: Next
vi: Tiếp

en: user
vi: người dùng

en: delete
vi: xoá

en: E-mail
vi: Thư điện tử

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Username
vi: Tên người dùng

en: content
vi: nội dung

en: Group
vi: Nhóm

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: List
vi: Danh sách

en: Actions
vi: Thao tác

en: page
vi: trang

en: more
vi: thêm

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: unknown
vi: không rõ

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Size
vi: Dung lượng

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Daily
vi: Hàng ngày

en: None
vi: Không có

en: Use count
vi: Số lần dùng

en: Test
vi: Thử nghiệm

en: Message
vi: Thông điệp

en: - None -
vi: - Không -

en: Feed
vi: Nguồn tin

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Node ID
vi: ID node

en: Top
vi: Đầu

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Event
vi: Sự Kiện

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Theme
vi: Sắc thái

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: User
vi: Người dùng

en: Files
vi: Các tập tin

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Send e-mail
vi: Gửi thư điện tử

en: Welcome
vi: Chào mừng

en: Roles
vi: Vai trò

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: File name
vi: Tên tập tin

en: Last access
vi: Lần truy cập cuối

en: Overridden
vi: Đã ghi đè

en: Introduction
vi: Giới thiệu

en: System
vi: Hệ thống

en: Amount
vi: Số lượng

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Payment
vi: Thanh toán

en: Navigation
vi: Điều hướng

en: Role
vi: Vai trò

en: Users
vi: Người dùng

en: Not installed
vi: Chưa được cài đặt

en: Last
vi: Cuối

en: Install
vi: Cài đặt

en: Filters
vi: Các bộ lọc

en: Profile
vi: Hồ sơ người dùng

en: Task
vi: Tác vụ

en: Search Results
vi: Kết quả tìm

en: Defaults
vi: Các mặc định

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Updated date
vi: Ngày cập nhật

en: Paid
vi: Đã thanh toán

en: Pending
vi: Đang treo

en: second
vi: giây

en: seconds
vi: giây

en: minute
vi: phút

en: minutes
vi: phút

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: The changes have been saved.
vi: Thay đổi đã được lưu lại.

en: Member for
vi: Đã tham gia được

en: No users available.
vi: Không có người dùng nào.

en: Front page
vi: Trang nhất

en: Features
vi: Tính năng

en: Add file
vi: Thêm tập tin

en: First
vi: Đầu tiên

en: Period
vi: Dấu chấm

en: hour
vi: giờ

en: author
vi: tác giả

en: Blocked
vi: Đã khóa

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: Last modified
vi: Lần sửa cuối

en: on
vi: vào

en: No results found
vi: Không tìm thấy

en: My files
vi: Hồ sơ của tôi

en: Payment status
vi: Tình trạng thanh toán

en: News
vi: Tin tức

en: Go back to the form
vi: Quay trở về biểu mẫu

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Information
vi: Thông tin

en: Tasks
vi: Tác vụ

en: Menus
vi: Trình đơn

en: Publish
vi: Xuất bản

en: Unpublish
vi: Ngưng xuất bản

en: Permission
vi: Quyền

en: Global
vi: Chung

en: Unknown error
vi: Lỗi không rõ

en: pending
vi: trì hoãn

en: Detail
vi: Chi tiết

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Organization
vi: Tổ chức

en: Context
vi: Ngữ cảnh

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Skip to main content
vi: Nhảy đến nội dung

en: About
vi: Giới thiệu

en: Popup
vi: Tự mở

en: Next Page
vi: Trang sau

en: off
vi: tắt

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: Save and continue
vi: Lưu và tiếp tục

en: No files available.
vi: Không có tệp nào.

en: Upload date
vi: Ngày tải lên

en: Dashboard
vi: Trang tổng hợp

en: Not in menu
vi: Không có trong trình đơn

en: Callback
vi: Gọi lui

en: View details
vi: Chi tiết view

en: Post date
vi: Ngày gửi bài

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Update translations
vi: Cập nhật bản dịch

en: @drupal installation complete
vi: Hoàn thành quá trình cài đặt @drupal

en: Default 403 (access denied) page
vi: Trang 403 (truy cập bị từ chối) mặc định

en: Default 404 (not found) page
vi: Trang 404 (không tìm thấy trang) mặc định

en: Optional features
vi: Những tính năng tuỳ chọn

en: Administrative title
vi: Tiêu đề dành cho quản trị

en: Library
vi: Thư viện

en: Sidebar First
vi: Lề thứ nhất

en: Highlight
vi: Tô sáng

en: features
vi: tính năng

en: Review the messages above before visiting <a href="@url">your new site</a>.
vi: Xem lại thông tin ở trên trước khi ghé thăm <a href="@url">website mới của bạn</a>.

en: <a href="@url">Visit your new site</a>.
vi: <a href="@url">Ghé thăm website của bạn</a>.

en: Cache blocks
vi: Lưu thông tin khối vào bộ nhớ đệm

en: Search result
vi: Kết quả tìm kiếm

en: Warning: Give to trusted roles only; this permission has security implications.
vi: Cảnh báo: Chỉ cấp quyền này cho các vai trò đáng tin; quyền này ảnh hưởng lớn tới sự bảo mật của hệ thống.

en: This page is displayed when the requested document is denied to the current user. Leave blank to display a generic "access denied" page.
vi: Trang này sẽ được hiển thị khi tài liệu được yêu cầu bị từ chối cho người sử dụng hiện tại xem. Để trống để hiển thị trang "truy cập bị từ chối" mặc định.

en: This page is displayed when no other content matches the requested document. Leave blank to display a generic "page not found" page.
vi: Trang này được hiển thị khi không có nội dung phù hợp với yêu cầu của người dùng. Để trống để hiển thị trang "không tìm thấy" mặc định.

en: Basic page
vi: Trang cơ bản

en: Secret
vi: Mật

en: Error pages
vi: Các trang lỗi

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính

en: Management
vi: Quản lý

en: Dummy
vi: Giả
