Drupal voor Gemeenten (7.x-1.37) - en to fil translation catalogue (64 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Next
fil: Susunod

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Username
fil: Bansag

en: content
fil: nilalaman

en: Group
fil: Grupo

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: List
fil: Listahan

en: Actions
fil: Mga gawain

en: more
fil: marami pa

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Date
fil: Petsa

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Message
fil: Mensahe

en: - None -
fil: - Wala -

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Path
fil: Landas

en: Updated
fil: Nabago

en: Files
fil: Mga talaksan

en: All
fil: Lahat

en: Active
fil: Aktibo

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Send e-mail
fil: Ipadala ang e-liham

en: Roles
fil: Mga papel

en: Published
fil: Inilathala

en: Filter
fil: Salain

en: File name
fil: Pangalan ng talaksan

en: System
fil: Sistema

en: Navigation
fil: Paglalayag

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: Install
fil: Ilagay

en: Filters
fil: Mga salaan

en: English
fil: Ingles

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: The changes have been saved.
fil: Ang mga pagbabago ay napangalagaan.

en: Member for
fil: Kasapi nang

en: Blocked
fil: Hinadlangan

en: No results found
fil: Walang mga resulta na natagpuan

en: Menus
fil: Mga menu

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.

en: Save and continue
fil: Pangalagaan at magpatuloy

en: Dashboard
fil: Dashbord

en: Update translations
fil: Gawing bago ang mga pagsasaling-wika

en: @drupal installation complete
fil: Instalasyon ng @drupal ay kompleto na

en: Sidebar First
fil: Unang baras sa gilid

en: Management
fil: Pamamahala
