Drupal voor Gemeenten (7.x-1.38) - en to ta translation catalogue (119 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: user
ta: பயனர்

en: delete
ta: அழி

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: page
ta: பக்கம்

en: more
ta: மேலும்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: unknown
ta: தெரியாதது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Date
ta: தேதி

en: Size
ta: அளவு

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Daily
ta: தினமும்

en: None
ta: இல்லை

en: Use count
ta: பயன்பாட்டு எண்ணிக்கை

en: Test
ta: சோதனை

en: Message
ta: செய்தி

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Feed
ta: புகட்டல்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Top
ta: மேல்

en: Path
ta: பாதை

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Theme
ta: தீம்

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: User
ta: பயனர்

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Drupal
ta: ட்ரூபால்

en: Url
ta: முகவரி

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Send e-mail
ta: மின்னஞ்சல் அனுப்பு

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: File name
ta: கோப்பு பெயர்

en: Last access
ta: கடைசி அனுகல்

en: Overridden
ta: மேலெழுதப்பட்டது

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: One month
ta: ஒரு மாதம்

en: Two months
ta: இரண்டு மாதங்கள்

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Not installed
ta: நிறுவப்படவில்லை

en: Install
ta: நிறுவுக

en: Filters
ta: வடிகட்டிகள்

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: Task
ta: செய்பணி

en: Defaults
ta: இயல்புநிலைகள்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Updated date
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட தேதி

en: English
ta: ஆங்கிலம்

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: The changes have been saved.
ta: மாற்றங்கள் சேமிக்கப்பட்டது.

en: Member for
ta: பயனாளராக

en: No users available.
ta: பயனர்கள் கிடைக்கவில்லை.

en: Front page
ta: முதற்பக்கம்

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: Buttons
ta: விசைகள்

en: Blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: Last modified
ta: கடைசியாக திருத்தம்

en: Ok
ta: சரி

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Tasks
ta: பணிகள்

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Publish
ta: வெளியிடுக

en: Unpublish
ta: வெளியிடாதே

en: Permission
ta: அனுமதி

en: Global
ta: உலகளாவிய

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: Context
ta: சூழல்

en: Dutch
ta: டச்

en: About
ta: பற்றி

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: Save and continue
ta: சேமித்து தொடர்க

en: No files available.
ta: எந்த கோப்புமில்லை

en: Frontpage
ta: முன் பக்கம்

en: Upload date
ta: பதிவேற்றிய தேதி

en: Dashboard
ta: முகப்பு பெட்டகம்

en: Not in menu
ta: பட்டியில் இல்லை

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: @drupal installation complete
ta: @drupal நிறுவுதல் நிறைவுபெற்றது

en: Default 403 (access denied) page
ta: இயல்பான 403 (அணுகுதல் மறுக்கப்பட்டது) பக்கம்

en: Default 404 (not found) page
ta: இயல்பான 404 (காணப்படவில்லை) பக்கம்

en: Optional features
ta: விருப்ப அம்சங்கள்

en: Review the messages above before visiting <a href="@url">your new site</a>.
ta: <a href="@url">உங்கள் புதிய இணையதளத்தை</a> பார்வை இடும் முன் மேலே குறிபிட்டுள்ள குறிப்பை படிக்கவும்.

en: <a href="@url">Visit your new site</a>.
ta: <a href="@url">உங்கள் தளத்தை பார்வையிடவும்</a>.

en: Search result
ta: தேடல் முடிவு

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்

en: Error pages
ta: பிழை பக்கங்கள்

en: Hide description
ta: விளக்கத்தை மறை
