Drupal voor Gemeenten (7.x-1.41) - en to cy translation catalogue (105 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: Previous
cy: Cynt

en: Next
cy: Nesaf

en: user
cy: defnyddiwr

en: delete
cy: dileu

en: E-mail
cy: E-bost

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: content
cy: cynnwys

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: List
cy: Rhestr

en: Actions
cy: Gweithredoedd

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: more
cy: mwy

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Date
cy: Dyddiad

en: Size
cy: Maint

en: Search
cy: Chwilio

en: Reset
cy: Ailosod

en: Daily
cy: Dyddiol

en: None
cy: Dim

en: Message
cy: Neges

en: - None -
cy: - Dim -

en: Feed
cy: Porth

en: Name
cy: Enw

en: edit
cy: golygu

en: Node ID
cy: ID Nod

en: Path
cy: Llwybr

en: Menu
cy: Dewislen

en: Updated
cy: Newidwyd

en: Theme
cy: Thema

en: Timestamp
cy: Amsernod

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Files
cy: Ffeiliau

en: All
cy: I gyd

en: Active
cy: Gweithredol

en: Block
cy: Bloc

en: Page
cy: Tudalen

en: Header
cy: Pennawd

en: Footer
cy: Troedyn

en: Send e-mail
cy: Gyrru e-bost

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Hostname
cy: Enw gwesteiwr

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Filter
cy: Hidlydd

en: File name
cy: Enw ffeil

en: Last access
cy: Mynediad diwethaf

en: Overridden
cy: Wedi ei wrthwneud

en: Payment
cy: Taliad

en: Navigation
cy: Mordwyo

en: Role
cy: Swyddogaeth

en: Users
cy: Defnyddwyr

en: Not installed
cy: Heb ei osod

en: Last
cy: Olaf

en: Filters
cy: Hidlyddion

en: Profile
cy: Proffil

en: Defaults
cy: Rhagosodiadau

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Updated date
cy: Dyddiad wedi ei ddiweddaru

en: minute
cy: munud

en: English
cy: Saesneg

en: ‹ previous
cy: < blaenorol

en: next ›
cy: nesaf >

en: The changes have been saved.
cy: Mae'r newidiadau wedi cael eu cadw.

en: Member for
cy: Aelod o

en: No users available.
cy: Dim defnyddwyr ar gael.

en: Front page
cy: Tudalen flaen

en: First
cy: Cyntaf

en: hour
cy: awr

en: views
cy: golygfeydd

en: Blocked
cy: Wedi blocio

en: Ok
cy: Iawn

en: Webform
cy: Ffurf gwe

en: Go back to the form
cy: Ewch yn ôl i'r ffurflen

en: Apply
cy: Ceisio

en: Information
cy: Gwybodaeth

en: Menus
cy: Dewislenni

en: Publish
cy: Cyhoeddi

en: Unpublish
cy: Heb ei gyhoeddi

en: Permission
cy: Caniatâd

en: Global
cy: Eang

en: « first
cy: Cyntaf

en: last »
cy: olaf >>

en: Context
cy: Cyd-destun

en: Offset
cy: Ongli

en: Dutch
cy: Iseldireg

en: Save and continue
cy: Cadw a pharhau

en: Upload date
cy: Dyddiad llwytho i fyny

en: Thank you, your submission has been received.
cy: Diolch, cafodd eich cyflwyniad ei dderbyn.

en: Webform submission
cy: Cyflwyniad ffurf gwe

en: View details
cy: Gweld manylion

en: Post date
cy: Dyddiad cofnod

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: @drupal installation complete
cy: Gosodiad @drupal wedi ei gwblhau

en: Default 403 (access denied) page
cy: Tudalen rhagosod 403 (mynediad wedi ei wrthod)

en: Default 404 (not found) page
cy: Tudalen rhagosod 404 (heb ddarganfod)

en: <a href="@url">Visit your new site</a>.
cy: <a href="@url">Ymwelwch a'ch safle newydd</a>.
