Drupal voor Gemeenten (7.x-1.46) - en to ta translation catalogue (42 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: நீக்குக

en: E-mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: more
ta: மேலும்

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Date
ta: திகதி

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Message
ta: தகவல்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Path
ta: பா​தை

en: Menu
ta: பட்டி

en: User
ta: பயனாளர்

en: Active
ta: இயங்கும்

en: Block
ta: கட்டம்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Hostname
ta: ஓம்புனர் பெயர்

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: System
ta: அமைப்பு

en: Navigation
ta: வழிசெலுத்தல்

en: Not installed
ta: நிறுவப்படவில்லை

en: Profile
ta: விபரக்கோவை

en: ‹ previous
ta: < முன்

en: next ›
ta: அடுத்தது >

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: « first
ta: << தொடக்கம்

en: last »
ta: முடிவு >>

en: @drupal installation complete
ta: @drupal நிறுவல் நிறைவடைந்தது
