Drupal voor Gemeenten (7.x-1.7-rc1) - en to ml translation catalogue (55 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Previous
ml: മുന്നത്തെ

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: user
ml: ഉപയോക്താവ്

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: E-mail
ml: ഈ-മെയിൽ

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Type
ml: തരം

en: List
ml: പട്ടിക

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: page
ml: താൾ

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Daily
ml: ദിവസേന

en: None
ml: ഇല്ല

en: Test
ml: ടെസ്റ്റ്

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Feed
ml: ഫീഡ്

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Node ID
ml: നോഡ് ഐഡി

en: Path
ml: വഴി

en: Menu
ml: മെനു

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Send e-mail
ml: ഇ-മെയില്‍ അയക്കൂ

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: System
ml: സിസ്റ്റം

en: Install
ml: സജ്ജീകരിക്കുക

en: English
ml: ഇംഗ്ലീഷ്

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: Front page
ml: പ്രധാനതാള്‍

en: Publish
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കുക

en: « first
ml: « ആദ്യം

en: last »
ml: അവസാനത്തേത് »

en: Dutch
ml: ഡച്ച്

en: Save and continue
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെച്ച് തുടരുക

en: @drupal installation complete
ml: @drupal ഇന്‍സ്റ്റാളേഷന്‍ മുഴുവനായി.

en: Optional features
ml: ഓപ്ഷണൽ സവിശേഷതകൾ

en: Basic page
ml: അടിസ്ഥാന താള്‍

[ctx: field_title_related_pages:plan:label]
en: Title related pages
ml: തലക്കെട്ട് ബന്ധപ്പെട്ട പേജുകൾ
