Easy booking (7.x-2.11) - en to ml translation catalogue (54 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Type
ml: തരം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Article
ml: ലേഖനം

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: More
ml: കൂടുതല്‍

en: Categories
ml: വിഭാഗങ്ങൾ

en: view
ml: കാണുക

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Daily
ml: ദിവസേന

en: None
ml: ഇല്ല

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Center
ml: കേന്ദ്രം

en: Types
ml: തരങ്ങൾ

en: none
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Go to previous page
ml: മുമ്പത്തെ താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Go to parent page
ml: പാരന്റ് പേജിലേക്ക് പോകുക

en: Go to next page
ml: അടുത്ത താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Label
ml: അടയാളം

en: Help
ml: സഹായം

en: Icon
ml: ഐക്കൺ

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Display
ml: ഡിസ്പ്ലേ

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Contact
ml: ബന്ധപ്പെടുക

en: Date format
ml: തിയ്യതി രൂപഘടന

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Authored by
ml: എഴുതിയത്

en: Color
ml: നിറം

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: Authored on
ml: എഴുതിയ സമയം

en: Languages
ml: ഭാഷകള്‍

en: Float
ml: ഫ്ലോട്ട്

en: file system
ml: ഫയല്‍ സിസ്റ്റം

en: Greek
ml: ഗ്രീക്ക്

en: Latin
ml: ലാറ്റിന്‍

en: Vietnamese
ml: വിയറ്റ്നാമീസ്

en: Page bottom
ml: താളിന്റെ താഴെ

en: Basic page
ml: അടിസ്ഥാന താള്‍
