Easy booking (7.x-2.6) - en to te translation catalogue (102 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Value
te: విలువ

en: Type
te: రకం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Article
te: వ్యాసం

en: Administration
te: పరిపాలన

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: More
te: మరిన్ని

en: Quantity
te: పరిమాణం

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Categories
te: వర్గాలు

en: Go
te: వెళ్ళు

en: view
te: వీక్షించు

en: Edit
te: మార్చు

en: Size
te: కొలత

en: Search
te: వెతుకు

en: Hourly
te: గంటల వారీ

en: Daily
te: రోజు వారీ

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Weight
te: భారం

en: Link
te: లింకు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Types
te: రకాలు

en: none
te: ఏమీలేవు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Label
te: లేబుల్

en: Help
te: సహాయం

en: Move
te: తరలించు

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Icon
te: ప్రతీకం

en: Theme
te: అలంకారం

en: Keywords
te: కీపదాలు

en: Titles
te: శీర్షికలు

en: type
te: రకము

en: Options
te: ఎంపికలు

en: Contact
te: సంప్రదించు

en: All
te: అన్నీ

en: Date format
te: తేదీ ఆకృతి

en: Normal
te: సాధారణ

en: %time ago
te: %time క్రితం

en: Address
te: చిరునామా

en: State
te: రాష్ట్రం

en: Mon
te: సోమ

en: Tue
te: మంగళ

en: Wed
te: బుధ

en: Thu
te: గురు

en: Fri
te: శుక్ర

en: Sat
te: శని

en: Sun
te: ఆది

en: January
te: జనవరి

en: February
te: ఫిబ్రవరి

en: March
te: మార్చి

en: April
te: ఏప్రిల్

en: May
te: మే

en: June
te: జూన్

en: July
te: జూలై

en: August
te: ఆగష్టు

en: September
te: సెప్టెంబర్

en: October
te: అక్టోబర్

en: November
te: నవంబర్

en: December
te: డిసెంబర్

en: Color
te: రంగు

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Optional
te: ఐచ్చికం

en: Duration
te: నిడివి

en: Authoring information
te: రచయిత సమాచారం

en: Request new password
te: కొత్త సంకేతపదం కోసం అభ్యర్ధన

en: Languages
te: భాషలు

en: Features
te: విశేషాలు

en: Publishing options
te: ప్రచురణ ఎంపికలు

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: Create new account
te: కొత్త ఖాతా సృష్టించు

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి

en: You are here
te: మీరు ఇక్కడ ఉన్నారు

en: Permalink
te: స్థిరలంకె

en: Hide
te: దాచు

en: file system
te: ఫైలు వ్యవస్థ

en: Greek
te: గ్రీకు

en: types
te: రకాలు

en: - Select -
te: - ఎంచుకోండి -

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: User account
te: వాడుకరి ఖాతా

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: First sidebar
te: మొదటి పక్కపట్టీ

en: Latin
te: లాటిన్

en: Vietnamese
te: వియెత్నామీస్

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Status message
te: స్థితి సందేశం

en: Public files
te: బహిరంగ దస్త్రాలు

en: Basic page
te: ప్రాథమిక పేజీ
