Entity Construction Kit (ECK) (7.x-1.1-alpha3) - en to ml translation catalogue (14 entries)

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Type
ml: തരം

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Timestamp
ml: ടൈംസ്റ്റാമ്പ്

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Integer
ml: പൂര്‍ണ്ണസംഖ്യ

en: - Please choose -
ml: - ദയവായി തെരഞ്ഞെടുക്കുക -

en: UUID
ml: യു യു ഐ ഡി
