e-Commerce (7.x-4.7-alpha1) - en to ml translation catalogue (112 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: enable
ml: പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കുക

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: title
ml: തലക്കെട്ട്‌

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: PayPal
ml: പേപാൽ

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Email address
ml: ഇ-മെയിൽ വിലാസം

en: Gross
ml: മൊത്തത്തിലുള്ള

en: Item
ml: ഇനം

en: Transactions
ml: ഇടപാടുകൾ

en: Type
ml: തരം

en: List
ml: പട്ടിക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Enable
ml: പ്രാപ്തമാക്കുക

en: Disable
ml: പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കുക

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Currency
ml: കറൻസി

en: Default currency
ml: സ്ഥിര കറൻസി

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: register
ml: അംഗത്വമെടുക്കുക

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Links
ml: ലിങ്കുകൾ

en: None
ml: ഇല്ല

en: Number
ml: അക്കം

en: Country
ml: രാജ്യം

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Types
ml: തരങ്ങൾ

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Field
ml: ഫീൽഡ്

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Help
ml: സഹായം

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Continue
ml: തുടരുക

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Error
ml: പ്രശ്നം

en: Node
ml: നോഡ്

en: Egypt
ml: ഈജിപ്റ്റ്‌

en: Israel
ml: ഇസ്രേല്‍

en: Iran
ml: ഇറാന്‍

en: Tonga
ml: ടൊഗ

en: Brazil
ml: ബ്രസീല്‍

en: Jamaica
ml: ജമൈക്ക

en: Japan
ml: ജപ്പാന്‍

en: Libya
ml: ലിബിയ

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: Condition
ml: അവസ്ഥ

en: Afghanistan
ml: അഫ്ഘാനിസ്ഥാന്‍

en: Albania
ml: അല്ബാനിയ

en: Algeria
ml: അള്‍ജീരിയ

en: Angola
ml: അംഗോള

en: Aruba
ml: അറുബ

en: Australia
ml: ഓസ്ട്രേലിയ

en: Austria
ml: ഓസ്ട്രിയ

en: Bahamas
ml: ബഹാമാസ്

en: Bahrain
ml: ബഹറിന്‍

en: Bangladesh
ml: ബംഗ്ലാദേശ്

en: Belgium
ml: ബെല്‍ജിയം

en: Bermuda
ml: ബെര്‍മുഡ

en: Bhutan
ml: ഭുട്ടാന്‍

en: Bolivia
ml: ബോളീവിയ

en: Bulgaria
ml: ബള്‍ഗേറിയ

en: Cambodia
ml: കംബോഡിയ

en: Canada
ml: കാനഡ

en: Christmas Island
ml: ക്രിസ്മസ്‌ ഐലന്‍റ്

en: Cyprus
ml: സൈപ്രസ്

en: Czech Republic
ml: ചെക്ക്‌ റിപ്പബ്ലിക്ക്

en: Denmark
ml: ഡെന്മാര്‍ക്ക്‌

en: Dominica
ml: ഡൊമിനിക്ക

en: Dominican Republic
ml: ഡൊമിനിക്കന്‍ റിപ്പബ്ലിക്ക്

en: Finland
ml: ഫിന്‍ലന്‍ഡ്‌

en: France
ml: ഫ്രാന്‍സ്‌

en: Gabon
ml: ഗാബോണ്‍

en: Ghana
ml: ഘാന

en: Greece
ml: ഗ്രീസ്

en: Greenland
ml: ഗ്രീന്‍ലാന്‍ഡ്‌

en: Guinea
ml: ഗിനിയ

en: Hungary
ml: ഹംഗറി

en: Iceland
ml: ഐസ് ലാന്‍ഡ്‌

en: India
ml: ഇന്ത്യ

en: Indonesia
ml: ഇന്തോനേഷ്യ

en: Iraq
ml: ഇറാഖ്

en: Italy
ml: ഇറ്റലി

en: Jordan
ml: ജോര്‍ദാന്‍

en: Kenya
ml: കെനിയ

en: Kuwait
ml: കുവൈറ്റ്‌

en: Lebanon
ml: ലെബനോണ്‍

en: Liberia
ml: ലൈബീരിയ

en: Moldova
ml: മോള്ഡോവ

en: Monaco
ml: മൊണാക്കോ

en: Morocco
ml: മൊറോക്കോ

en: Nauru
ml: നവോറു

en: North Korea
ml: ഉത്തര കൊറിയ

en: Sri Lanka
ml: ശ്രീലങ്ക

en: United Arab Emirates
ml: ഐക്യ അറബ് എമിറേറ്റുകൾ

en: 1 item | @count items
ml[0]: ഒരെണ്ണം
ml[1]: @count ഏണ്ണം

en: Fiji
ml: ഫിജി

en: South Korea
ml: ദക്ഷിണ കൊറിയ

en: Vietnam
ml: വിയറ്റ്നാം

en: !name field is required.
ml: !name ആവശ്യമാണ്.

en: Validation error, please try again. If this error persists, please contact the site administrator.
ml: സാധുതാ പ്രശ്നം, ദയവായി വീണ്ടും ശ്രമിക്കൂ. പ്രശ്നം തുടരുകയാണെങ്കില്‍, സൈറ്റ് മേല്‍നോട്ടക്കാരനുമായി ബന്ധപ്പെടൂ.

en: sort by @s
ml: അടുക്കു @s
