Elasticsearch Connector (7.x-1.0-alpha1) - en to te translation catalogue (36 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Type
te: రకం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Administration
te: పరిపాలన

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Size
te: కొలత

en: Search
te: వెతుకు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Message
te: సందేశం

en: Save
te: భద్రపరచు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Timestamp
te: కాలముద్ర

en: Total
te: మొత్తం

en: User
te: వాడుకరి

en: Page
te: పేజీ

en: Filter
te: వడపోయి

en: Location
te: ప్రాంతం

en: Severity
te: తీవ్రత

en: Count
te: లెక్క

en: OK
te: సరే

en: %time ago
te: %time క్రితం

en: Details
te: వివరాలు

en: Info
te: సమాచారం

en: Not available
te: అందుబాటులో లేదు

en: No statistics available.
te: గణాంకాలేమీ అందుబాటులో లేవు.

en: details
te: వివరాలు

en: Number of views
te: వీక్షణల సంఖ్య

en: About
te: గురించి

en: Uses
te: వాడుకలు
