Election (7.x-1.0-beta8) - en to ml translation catalogue (33 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: user
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Totals
ml: ആകെ

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Email address
ml: ഇ-മെയിൽ വിലാസം

en: Type
ml: തരം

en: Closed
ml: അടച്ചു

en: List
ml: പട്ടിക

en: Confirm
ml: ഉറപ്പിക്കുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Overview
ml: അവലോകനം

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Name
ml: പേര്

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Open
ml: തുറക്കുക

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Filename
ml: ഫയലിന്റെ പേര്

en: Manage
ml: നിയന്ത്രിക്കുക

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Details
ml: വിശദാംശങ്ങൾ

en: Undo
ml: പഴയപടിയാക്കുക

en: Not published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കാത്തവ
