Election (7.x-1.5) - en to cy translation catalogue (56 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Title
cy: Pennawd

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Value
cy: Gwerth

en: Type
cy: Math

en: Closed
cy: Ar gau

en: List
cy: Rhestr

en: Confirm
cy: Cadarnhau

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Download
cy: Lawrlwytho

en: Version
cy: Fersiwn

en: Overview
cy: Arolwg

en: Edit
cy: Golygu

en: This action cannot be undone.
cy: Ni ellir dad-wneud y weithred yma.

en: Link
cy: Dolen

en: Category
cy: Categori

en: Name
cy: Enw

en: Export
cy: Allfudo

en: Save
cy: Cadw

en: Default
cy: Diofyn

en: Open
cy: Ar agor

en: View
cy: Gweld

en: Modules
cy: Modiwlau

en: Teaser
cy: Rhagflas

en: Timestamp
cy: Amsernod

en: Statistics
cy: Ystadegaeth

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Are you sure you want to delete %title?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dileu %title?

en: Question
cy: Cwestiwn

en: All
cy: I gyd

en: Post
cy: Cofnod

en: Voting
cy: Pleidleisio

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Explanation
cy: Eglurhad

en: E-mail address
cy: Cyfeiriad e-bost

en: Vote
cy: Pleidleisio

en: Votes
cy: Pleidleisiau

en: Created date
cy: Dyddiad y crewyd

en: Undo
cy: Dadwneud

en: Posts
cy: Cofnodion

en: Results
cy: Canlyniadau

en: Date created
cy: Dyddiad crëwyd

en: Not published
cy: Heb ei gyhoeddi

en: Publish
cy: Cyhoeddi

en: Unpublish
cy: Heb ei gyhoeddi

en: Text to display
cy: Testun i ddangos

en: Inherit
cy: Etifeddu

en: Delete link
cy: Dileu dolen

en: Clear form
cy: Clirio'r ffurf

en: Edit link
cy: Golygu dolen

en: View details
cy: Gweld manylion

en: Published or admin
cy: Wedi ei gyhoeddi neu ei weinyddu
