Election (7.x-1.5) - en to ta translation catalogue (62 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Totals
ta: மொத்தம்

en: Type
ta: வகை

en: Closed
ta: மூடப்பட்டது

en: List
ta: பட்டியல்

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: unknown
ta: தெரியாதது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: Edit
ta: மாற்று

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Test
ta: சோதனை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Category
ta: பிரிவு

en: Name
ta: பெயர்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Open
ta: திற

en: View
ta: பார்

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: Modules
ta: மாட்யூல்கள்

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: User
ta: பயனர்

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Are you sure you want to delete %title?
ta: %title-ஐ அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?

en: Question
ta: கேள்வி

en: All
ta: எல்லா

en: Post
ta: பதிவு

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Explanation
ta: விரிவாக்கம்

en: E-mail address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Vote
ta: வாக்கு

en: N/A
ta: இல்

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: Votes
ta: வாக்குகள்

en: Created date
ta: உருவாக்கப்பட்டது தேதி

en: Result
ta: முடிவு

en: Browser
ta: உலவி

en: Undo
ta: மீளச்செய்க

en: Posts
ta: இடுகைகள்

en: Results
ta: முடிவுகள்

en: Date created
ta: தேதி உருவாக்கப்பட்டது

en: Failed
ta: தோல்வி

en: Not published
ta: வெளியிடப்படவில்லை

en: Publish
ta: வெளியிடுக

en: Unpublish
ta: வெளியிடாதே

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Inherit
ta: மரபுரிமம்

en: IP address
ta: IP முகவரி

en: Full content
ta: முழு உள்ளடக்கம்
