Election (7.x-1.5) - en to ta translation catalogue (23 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Confirm
ta: உறுதிப்படுத்துக

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Category
ta: வகை

en: Name
ta: பெயர்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: View
ta: நோக்குக

en: User
ta: பயனாளர்

en: Post
ta: அஞ்சல்

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது

en: E-mail address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Undo
ta: அ-செய்
