Election (7.x-1.5) - en to vi translation catalogue (67 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Value
vi: Giá trị

en: Type
vi: Kiểu

en: Closed
vi: Đóng

en: List
vi: Danh sách

en: Confirm
vi: Xác nhận

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: unknown
vi: không rõ

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Download
vi: Tải về

en: Version
vi: Phiên bản

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Edit
vi: Sửa

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Test
vi: Thử nghiệm

en: Link
vi: Liên kết

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Name
vi: Tên

en: Export
vi: Xuất

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Open
vi: Mở

en: View
vi: Xem

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: Modules
vi: Mô-đun

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: Statistics
vi: Thống kê

en: User
vi: Người dùng

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Are you sure you want to delete %title?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa %title?

en: Question
vi: Câu hỏi

en: All
vi: Tất cả

en: Post
vi: Bài gửi

en: Published
vi: Đã công bố

en: Explanation
vi: Lời giải nghĩa

en: E-mail address
vi: Địa chỉ e-mail

en: Vote
vi: Bình chọn

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: Votes
vi: Phiếu bình chọn

en: Created date
vi: Ngày tạo ra

en: Browser
vi: Trình duyệt

en: Undo
vi: Khôi phục

en: Posts
vi: Số bài gửi

en: Results
vi: Kết quả

en: Date created
vi: Ngày tạo

en: Failed
vi: Thất bại

en: Not published
vi: Chưa công bố

en: Publish
vi: Xuất bản

en: Unpublish
vi: Ngưng xuất bản

en: Created time
vi: Thời gian tạo

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Answers
vi: Trả lời

en: IP address
vi: Địa chỉ IP

en: Inherited
vi: Đã hưởng

en: Delete link
vi: Xóa liên kết

en: Clear form
vi: Xóa form

en: question
vi: dấu hỏi

en: Edit link
vi: Sửa liên kết

en: View details
vi: Chi tiết view

en: Full content
vi: Nội dung đầy đủ
