Entity API (7.x-1.0-rc2) - en to te translation catalogue (48 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: delete
te: తొలగించు

en: Status
te: స్థితి

en: Prefix
te: ఉపసర్గ

en: Suffix
te: వెనుజేర్పు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Email address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Author
te: రచయిత

en: Subject
te: విషయం

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Weight
te: భారం

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Book
te: పుస్తకం

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Node ID
te: నోడ్ ఐడి

en: Label
te: లేబుల్

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Summary
te: సారాశం

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Display
te: చూపు

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Timestamp
te: కాలముద్ర

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Created
te: సృష్టితం

en: Last access
te: చివరి దర్శనం

en: Last login
te: చివరి ప్రవేశం

en: Users
te: వాడుకరులు

en: Anonymous
te: అనామకం

en: IP Address
te: ఐపీ చిరునామా

en: Granularity
te: కణికత

en: None.
te: ఏమీలేదు.

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి

en: Slogan
te: నినాదం

en: Number of views
te: వీక్షణల సంఖ్య

en: Comment count
te: వ్యాఖ్యల సంఖ్య

en: Text format
te: వచన ఆకృతి

en: The name of the site.
te: సైటు యొక్క పేరు.

en: New comment count
te: కొత్త వ్యాఖ్యల సంఖ్య

en: The slogan of the site.
te: సైటు యొక్క నినాదం.

en: The login name of the user account.
te: వాడుకరి ఖాతా యొక్క ప్రవేశపు పేరు.

en: The email address of the user account.
te: వాడుకరి ఖాతా యొక్క ఈమెయిలు చిరునామా

en: The date the user account was created.
te: వాడుకరి ఖాతా సృష్టించిన తేదీ.

en: Current page
te: ప్రస్తుత పుట

en: View mode
te: వీక్షణ పద్ధతి
