Entity Backend Search (7.x-1.0-alpha1) - en to te translation catalogue (35 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: delete
te: తొలగించు

en: Status
te: స్థితి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: Subject
te: విషయం

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Edit
te: మార్చు

en: Search
te: వెతుకు

en: Weight
te: భారం

en: Image
te: బొమ్మ

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: View
te: చూడు

en: Created
te: సృష్టితం

en: Update options
te: ఎంపికలను తాజాకరించు

en: All
te: అన్నీ

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Last access
te: చివరి దర్శనం

en: Group name
te: గుంపు పేరు

en: Save settings
te: అమరికలు దాచు

en: Full
te: పూర్తి

en: published
te: ప్రచురితం

en: @time ago
te: @time క్రితం

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి

en: not published
te: అప్రచురితం
