Entity Translation (7.x-1.0-rc1) - en to te translation catalogue (25 entries)

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Language
te: భాష

en: view
te: వీక్షించు

en: edit
te: మార్చు

en: Label
te: లేబుల్

en: n/a
te: వర్తించదు

en: Created
te: సృష్టితం

en: Filter
te: వడపోయి

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Default language
te: అప్రమేయ భాష

en: Change
te: మార్చు

en: Source
te: మూలం

en: Translations
te: అనువాదాలు

en: Not translated
te: అనువాదం కాలేదు

en: Translation
te: అనువాదం

en: Language code
te: భాషా సంకేతం

en: Translate
te: అనువదించు

en: Source language
te: మూల భాష

en: Current user's language
te: ప్రస్తుత వాడుకరి యొక్క భాష

en: Default site language
te: సైటు యొక్క అప్రమేయ భాష

en: Current language
te: ప్రస్తుత భాష

en: This translation needs to be updated
te: ఈ అనువాదాన్ని తాజాకరించాలి
