ERPAL for Service Providers (7.x-2.0-alpha1) - en to te translation catalogue (138 entries)

en: list
te: జాబితా

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Next
te: తరువాత

en: delete
te: తొలగించు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Content
te: సారము

en: Value
te: విలువ

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Groups
te: సమూహాలు

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: List
te: జాబితా

en: Subject
te: విషయం

en: Actions
te: చర్యలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: more
te: మరిన్ని

en: Access control
te: అనుమతి నియంత్రణ

en: Administration
te: పరిపాలన

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Currency
te: ద్రవ్యం

en: Priority
te: ప్రాధాన్యత

en: More
te: మరిన్ని

en: Quantity
te: పరిమాణం

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Project
te: ప్రాజెక్టు

en: Categories
te: వర్గాలు

en: Version
te: సంచిక

en: Go
te: వెళ్ళు

en: view
te: వీక్షించు

en: File
te: ఫైల్

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Size
te: కొలత

en: Search
te: వెతుకు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Number
te: సంఖ్య

en: Country
te: దేశం

en: Weight
te: భారం

en: Link
te: లింకు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Types
te: రకాలు

en: none
te: ఏమీలేవు

en: Category
te: వర్గం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Book
te: పుస్తకం

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Help
te: సహాయం

en: Summary
te: సారాశం

en: Sunday
te: ఆదివారం

en: Monday
te: సోమవారం

en: Tuesday
te: మంగళవారం

en: Wednesday
te: బుధవారం

en: Thursday
te: గురువారం

en: Friday
te: శుక్రవారం

en: Saturday
te: శనివారం

en: Time
te: సమయం

en: View
te: చూడు

en: History
te: చరితం

en: Keywords
te: కీపదాలు

en: Total
te: మొత్తం

en: Titles
te: శీర్షికలు

en: Mail
te: మెయిల్

en: User
te: వాడుకరి

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Contact
te: సంప్రదించు

en: Created
te: సృష్టితం

en: All
te: అన్నీ

en: days
te: రోజులు

en: Year
te: సంవత్సరం

en: To
te: ఎవరికి

en: From
te: నుండి

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Filter
te: వడపోయి

en: Count
te: లెక్క

en: Normal
te: సాధారణ

en: Last update
te: చివరి తాజాకరణ

en: Month
te: నెల

en: Details
te: వివరాలు

en: Address
te: చిరునామా

en: State
te: రాష్ట్రం

en: Day
te: రోజు

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: Users
te: వాడుకరులు

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Duration
te: నిడివి

en: City
te: నగరం

en: Logout
te: నిష్క్రమించు

en: Attachments
te: జోడింపులు

en: Allowed HTML tags
te: ఈ HTML ట్యాగులు అనుమతిస్తాం

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: Source
te: మూలం

en: Request new password
te: కొత్త సంకేతపదం కోసం అభ్యర్ధన

en: Languages
te: భాషలు

en: Features
te: విశేషాలు

en: Log out
te: నిష్క్రమించు

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: Create new account
te: కొత్త ఖాతా సృష్టించు

en: Not available
te: అందుబాటులో లేదు

en: Books
te: పుస్తకాలు

en: Track
te: గమనించు

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి

en: You are here
te: మీరు ఇక్కడ ఉన్నారు

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Select
te: ఎంచుకోండి

en: Permalink
te: స్థిరలంకె

en: file system
te: ఫైలు వ్యవస్థ

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: Full Name
te: పూర్తి పేరు

en: Greek
te: గ్రీకు

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: User account
te: వాడుకరి ఖాతా

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: Save and continue
te: భద్రపరిచి కొనసాగండి

en: First sidebar
te: మొదటి పక్కపట్టీ

en: - All -
te: - అన్ని -

en: Latin
te: లాటిన్

en: Vietnamese
te: వియెత్నామీస్

en: Date and time
te: తేదీ మరియు సమయం

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Default country
te: అప్రమేయ దేశం

en: Status message
te: స్థితి సందేశం

en: Public files
te: బహిరంగ దస్త్రాలు
