ERPAL for Service Providers (7.x-2.3) - en to ml translation catalogue (91 entries)

en: list
ml: പട്ടിക

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: value
ml: മൂല്യം

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Type
ml: തരം

en: Closed
ml: അടച്ചു

en: List
ml: പട്ടിക

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: Access control
ml: പ്രവേശന നിയന്ത്രണം

en: Currency
ml: കറൻസി

en: Default currency
ml: സ്ഥിര കറൻസി

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Categories
ml: വിഭാഗങ്ങൾ

en: Version
ml: പതിപ്പ്

en: view
ml: കാണുക

en: Advanced options
ml: ഉയര്‍ന്നതലത്തിലുള്ള ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Links
ml: ലിങ്കുകൾ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Country
ml: രാജ്യം

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Parent
ml: രക്ഷിതാവ്

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Book
ml: പുസ്തകം

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Help
ml: സഹായം

en: Sunday
ml: ഞായർ

en: Monday
ml: തിങ്കൾ

en: Tuesday
ml: ചൊവ്വ

en: Wednesday
ml: ബുധൻ

en: Thursday
ml: വ്യാഴം

en: Friday
ml: വെള്ളി

en: Saturday
ml: ശനി

en: Time
ml: സമയം

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: History
ml: ചരിത്രം

en: Filename
ml: ഫയലിന്റെ പേര്

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Continue
ml: തുടരുക

en: Contact
ml: ബന്ധപ്പെടുക

en: Node
ml: നോഡ്

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Year
ml: വര്‍ഷം

en: 1 hour | @count hours
ml[0]: ഒരു മണിക്കൂര്‍
ml[1]: @count മണിക്കൂര്‍

en: 1 day | @count days
ml[0]: 1 ദിവസം

en: Recipients
ml: സ്വീകർത്താക്കൾ

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Scale
ml: തോത്

en: Month
ml: മാസം

en: Details
ml: വിശദാംശങ്ങൾ

en: Recipient
ml: സ്വീകർത്താവ്

en: Day
ml: ദിവസം

en: Ignore
ml: തിരസ്കരിക്കുക

en: Allowed HTML tags
ml: അനുവദനീയമായ HTML ടാഗുകള്‍

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: Languages
ml: ഭാഷകള്‍

en: « first
ml: « ആദ്യം

en: last »
ml: അവസാനത്തേത് »

en: 1 year | @count years
ml[0]: 1 കൊല്ലം

en: 1 week | @count weeks
ml[0]: 1 ആഴ്ച്ച

en: 1 min | @count min
ml[0]: 1 മിനുട്ട്

en: 1 sec | @count sec
ml[0]: 1 സെക്കന്റ്

en: 1 month | @count months
ml[0]: ഒരു മാസം
ml[1]: @count മാസങ്ങള്‍

en: Save and continue
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെച്ച് തുടരുക

en: @drupal installation complete
ml: @drupal ഇന്‍സ്റ്റാളേഷന്‍ മുഴുവനായി.
