ERPAL Core - Flexible resource planning (7.x-3.0-alpha1) - en to ml translation catalogue (21 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Type
ml: തരം

en: List
ml: പട്ടിക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: view
ml: കാണുക

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Links
ml: ലിങ്കുകൾ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Label
ml: അടയാളം

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: « first
ml: « ആദ്യം

en: last »
ml: അവസാനത്തേത് »

en: UUID
ml: യു യു ഐ ഡി
