ERPAL Platform - Flexible business applications (7.x-1.0-alpha8) - en to ml translation catalogue (36 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Type
ml: തരം

en: List
ml: പട്ടിക

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: Default currency
ml: സ്ഥിര കറൻസി

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: None
ml: ഇല്ല

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Name
ml: പേര്

en: Label
ml: അടയാളം

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Picture
ml: ചിത്രം

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Contact
ml: ബന്ധപ്പെടുക

en: Date format
ml: തിയ്യതി രൂപഘടന

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Logo
ml: ലോഗോ

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: « first
ml: « ആദ്യം

en: last »
ml: അവസാനത്തേത് »

en: Save and continue
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെച്ച് തുടരുക

en: UUID
ml: യു യു ഐ ഡി
