ERPAL Project (7.x-1.0-beta2) - en to ml translation catalogue (42 entries)

en: list
ml: പട്ടിക

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Type
ml: തരം

en: Closed
ml: അടച്ചു

en: List
ml: പട്ടിക

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: Currency
ml: കറൻസി

en: Categories
ml: വിഭാഗങ്ങൾ

en: view
ml: കാണുക

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Parent
ml: രക്ഷിതാവ്

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Label
ml: അടയാളം

en: Time
ml: സമയം

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: History
ml: ചരിത്രം

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Node
ml: നോഡ്

en: Recipients
ml: സ്വീകർത്താക്കൾ

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Details
ml: വിശദാംശങ്ങൾ

en: Recipient
ml: സ്വീകർത്താവ്

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: « first
ml: « ആദ്യം

en: last »
ml: അവസാനത്തേത് »
