ERPAL Project (7.x-1.0-beta3) - en to gu translation catalogue (47 entries)

en: list
gu: સૂચિ

en: Home
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: delete
gu: કાઢી નખો

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Content
gu: વિષયાર્થ

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Author
gu: લેખક

en: Closed
gu: બંધ

en: List
gu: સૂચિ

en: Subject
gu: વિષય

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Description
gu: વર્ણન

en: more
gu: વધુ

en: Administration
gu: સંચાલન

en: Priority
gu: અગ્રતા

en: Categories
gu: શ્રેણીઓ

en: view
gu: જુઓ

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Date
gu: તારીખ

en: This action cannot be undone.
gu: આ ક્રિયા પૂર્વવત્ કરી શકાતી નથી.

en: Weight
gu: તરલતા

en: Link
gu: કડી

en: Parent
gu: પિતૃ

en: Category
gu: શ્રેણી

en: Name
gu: નામ

en: edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Label
gu: શિર્ષક

en: Time
gu: સમય

en: View
gu: જુઓ

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: Node
gu: નોડ

en: All
gu: બધા

en: Filter
gu: ફિલ્ટર

en: Last update
gu: છેલ્લો સુધારો

en: Details
gu: વિગતો

en: Users
gu: વપરાશકર્તાઓ

en: Task
gu: કાર્ય

en: Operation
gu: કાર્યો

en: Duration
gu: સમયગાળો

en: author
gu: લેખક

en: Changed
gu: બદલ્યું

en: Apply
gu: લાગુ કરો

en: Select
gu: પસંદ કરો

en: Edit Link
gu: કડી ને સુધારો
