farmOS (7.x-1.0-beta18) - en to te translation catalogue (70 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: E-mail
te: ఈమెయిలు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Content
te: సారము

en: Value
te: విలువ

en: Email address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Groups
te: సమూహాలు

en: Group
te: సమూహం

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: Actions
te: చర్యలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Log
te: చిట్టా

en: more
te: మరిన్ని

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Priority
te: ప్రాధాన్యత

en: Quantity
te: పరిమాణం

en: Categories
te: వర్గాలు

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Search
te: వెతుకు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Logs
te: చిట్టాలు

en: Weight
te: భారం

en: Types
te: రకాలు

en: Category
te: వర్గం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Feed
te: ఫీడ్

en: Name
te: పేరు

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Field
te: ఖాళీ

en: Label
te: లేబుల్

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Help
te: సహాయం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Move
te: తరలించు

en: Time
te: సమయం

en: View
te: చూడు

en: Timestamp
te: కాలముద్ర

en: User
te: వాడుకరి

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: Created
te: సృష్టితం

en: All
te: అన్నీ

en: Done
te: పూర్తయ్యింది

en: Year
te: సంవత్సరం

en: Page
te: పేజీ

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Location
te: ప్రాంతం

en: Last access
te: చివరి దర్శనం

en: Count
te: లెక్క

en: Month
te: నెల

en: General
te: సాధారణ

en: Week
te: వారం

en: Day
te: రోజు

en: Navigation
te: మార్గదర్శిని

en: Condition
te: నియమం

en: File attachments
te: ఫైలు జొడింపులు

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: People
te: ప్రజలు

en: Default value
te: అప్రమేయ విలువ

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: - All -
te: - అన్ని -

en: Installed %module module.
te: %module మాడ్యూలును స్థాపించాం.

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు
