Fepper (7.x-1.7) - en to te translation catalogue (6 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Content
te: సారము

en: Search
te: వెతుకు

en: Help
te: సహాయం

en: Left sidebar
te: ఎడమ పక్కపట్టీ

en: Right sidebar
te: కుడి పక్కపట్టీ
