Field Hidden (7.x-1.8) - en to ml translation catalogue (6 entries)

en: Prefix
ml: ഉപസര്ഗ്ഗം

en: Suffix
ml: സഫിക്സ്

en: Maximum
ml: ഏറ്റവും കൂടിയ

en: Scale
ml: തോത്

en: Maximum length
ml: പരമാവധി നീളം

en: Minimum
ml: ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ
