Fieldable Panels Panes (FPP) (7.x-1.6) - en to ml translation catalogue (28 entries)

en: list
ml: പട്ടിക

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: List
ml: പട്ടിക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Language
ml: ഭാഷ

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: Access control
ml: പ്രവേശന നിയന്ത്രണം

en: view
ml: കാണുക

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: None
ml: ഇല്ല

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Path
ml: വഴി

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: « first
ml: « ആദ്യം

en: last »
ml: അവസാനത്തേത് »

en: UUID
ml: യു യു ഐ ഡി
