File Entity (fieldable files) (7.x-2.8) - en to fil translation catalogue (51 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Next
fil: Susunod

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: yes
fil: oo

en: List
fil: Listahan

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: more
fil: marami pa

en: Disable
fil: Pahintuin

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Weight
fil: Timbang

en: Name
fil: Pangalan

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Update
fil: Gawing bago

en: View
fil: Tingnan

en: Updated
fil: Nabago

en: Advanced search
fil: Abansadong paghahanap

en: type
fil: uri

en: Files
fil: Mga talaksan

en: Update options
fil: Mga pagpipilian sa pagbabago

en: Filter
fil: Salain

en: File name
fil: Pangalan ng talaksan

en: System
fil: Sistema

en: security
fil: kaligtasan

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: Operation
fil: Pagpapatakbo

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: any
fil: kahit ano

en: Processing
fil: Pinoproseso

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: Show only items where
fil: Ipakita lamang ang mga elemento kung saan

en: Containing any of the words
fil: Naglalaman ng alinman sa mga salita

en: Containing the phrase
fil: Naglalaman ng mga parirala

en: Containing none of the words
fil: Hindi naglalaman ng alinman sa mga salita

en: Only of the type(s)
fil: Sa (mga) uri lamang ng nilalaman na

en: @type %title has been updated.
fil: Ang @type na %title ay nabago.
