File Entity (fieldable files) (7.x-2.8) - en to gu translation catalogue (56 entries)

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Previous
gu: પાછળનું

en: Next
gu: આગળ

en: user
gu: ઉપભોક્તા

en: Save configuration
gu: ગોઠવણીઓ ને સંગ્રહો

en: enable
gu: સક્રિય

en: delete
gu: કાઢી નખો

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Submit
gu: રજૂ કરો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Author
gu: લેખક

en: yes
gu: હા

en: List
gu: સૂચિ

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Description
gu: વર્ણન

en: more
gu: વધુ

en: Enable
gu: સક્રિય

en: Disable
gu: નિષ્ક્રિય

en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Size
gu: માપ

en: None
gu: એકે નહિ

en: This action cannot be undone.
gu: આ ક્રિયા પૂર્વવત્ કરી શકાતી નથી.

en: Weight
gu: તરલતા

en: Link
gu: કડી

en: Name
gu: નામ

en: Preview
gu: પૂર્વદર્શન

en: Save
gu: સાચવો

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: View
gu: જુઓ

en: Updated
gu: અધતન થયું

en: Unknown
gu: અજ્ઞાત

en: type
gu: પ્રકાર

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: Filter
gu: ફિલ્ટર

en: File name
gu: ફાઈલનું નામ

en: Width
gu: પહોળાઈ

en: Height
gu: ઊંચાઈ

en: security
gu: સલામતી

en: Link text
gu: કડી શીર્ષક

en: Destination
gu: લક્ષ્યસ્થાન

en: Anonymous
gu: અજ્ઞાત

en: Operation
gu: કાર્યો

en: any
gu: કોઈપણ

en: Your settings have been saved.
gu: તમારા સુયોજનો સંગ્રહવામાં આવ્યા છે

en: @type: deleted %title.
gu: @type: કાઢી નાખવામાં આવેલ %title.

en: disable
gu: નિષ્ક્રિય

en: Apply
gu: લાગુ કરો

en: « first
gu: પ્રથમ

en: Entity type
gu: એન્ટિટી પ્રકાર

en: Title only
gu: માત્ર શીર્ષક

en: Edit URL
gu: URL સંપાદિત કરો

en: Image style
gu: ચિત્ર શૈલી
