File Entity (fieldable files) (7.x-2.9) - en to ta translation catalogue (115 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: user
ta: பயனர்

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: enable
ta: செயல்பட வைக்க

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: yes
ta: ஆம்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: more
ta: மேலும்

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: File
ta: கோப்பு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Size
ta: அளவு

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Use count
ta: பயன்பாட்டு எண்ணிக்கை

en: Display settings
ta: காட்சி அமைவுகள்

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Weight
ta: எடை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Name
ta: பெயர்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Archive
ta: பெட்டகம்

en: View
ta: பார்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Advanced search
ta: மேம்பட்ட தேடுதல்

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: type
ta: வகை

en: User
ta: பயனர்

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: file
ta: கோப்பு

en: no
ta: இல்லை

en: Update options
ta: புதுப்பித்தல் தெரிவுகள்

en: RSS
ta: ஆர்எஸ்எஸ்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: File name
ta: கோப்பு பெயர்

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Load
ta: ஏற்று

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: security
ta: பாதுகாப்பு

en: Destination
ta: இலக்கு

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Operation
ta: செயல்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Leave blank for %anonymous.
ta: %anonymous க்கு காலியாக விடு.

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: No items selected.
ta: எந்த உருப்படியும் தெரிவு செய்யப்படவில்லை.

en: The update has been performed.
ta: புதுப்பிக்கப்பட்டது

en: Refine
ta: செம்மைப்படுத்துக

en: Undo
ta: மீளச்செய்க

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: any
ta: எதுவும்

en: revert
ta: பழையபடி மாற்று

en: Your settings have been saved.
ta: உங்கள் அமைவுகள் சேமிக்கப்பட்டன.

en: File settings
ta: கோப்பின் அமைவுகள்

en: @type: deleted %title.
ta: @type:  %title நீக்கப்பட்டது.

en: Processing
ta: வேலை நடைபெற்றுக்கொண்டிருக்கிறது

en: disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Used in
ta: பயன்படுத்தல்

en: The update has encountered an error.
ta: புதுப்பித்தல் பிழையினைச் சந்தித்துள்ளது.

en: 1 item successfully processed: | @count items successfully processed:
ta[0]: 1 பொருள் வெற்றிகரமாக செய்யப்பட்டது:
ta[1]: @count பொருட்கள் வெற்றிகரமாக செய்யப்பட்டன:

en: Autoplay
ta: தானியங்கு

en: URL path settings
ta: URL வழி அமைவுகள்

en: Maximum upload size
ta: அதிகளவு தரவேற்ற அளவு

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: @type: updated %title.
ta: @type:  %title புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Containing any of the words
ta: ஏதாவதொரு வார்த்தையினைக் கொண்டு

en: Containing the phrase
ta: சொற்றொடரினைக் கொண்டு

en: Containing none of the words
ta: இதில் எந்தவொரு வார்த்தையும் இல்லாமல்

en: Only of the type(s)
ta: வகைகளில் மட்டும்

en: Recently posted
ta: அண்மையில் பதிந்தது

en: Factor
ta: காரணி

en: @type %title has been deleted.
ta: @type %title அழிக்கப்பட்டது.

en: Title only
ta: தலைப்பு மட்டும்

en: pixels
ta: படவரைபுள்ளி

en: Display type
ta: காட்சி வகை

en: The specified file %name could not be uploaded.
ta: கொடுக்கப்பட்ட கோப்பு %name ஐ மேலேற்றம் செய்ய முடியாது.

en: No files available.
ta: எந்த கோப்புமில்லை

en: Search index
ta: தேடல் குறியீடு

en: @type %title has been updated.
ta: @type %title மாற்றியமைக்கப்பட்டது.

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Machine-readable name
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப் பெயர்

en: An error occurred and processing did not complete.
ta: ஒரு பிழை ஏற்பட்டுள்ளது. அதன் காரணமாக செயல் முற்றுப்பெறவில்லை

en: Are you sure you want to delete this item? | Are you sure you want to delete these items?
ta[0]: இப்பொருளை அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?
ta[1]: இப்பொருட்களை அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?

en: <em>Edit @type</em> @title
ta: <em>திருத்து @type</em> @title

en: Full content
ta: முழு உள்ளடக்கம்

en: Search result
ta: தேடல் முடிவு

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை

en: Preload: %preload
ta: முன்னதாக ஏற்றப்பட்டது: %preload

en: This file
ta: இந்த கோப்பு
