File Entity (fieldable files) (7.x-3.0-beta17) - en to te translation catalogue (70 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Previous
te: ముందు

en: Next
te: తరువాత

en: user
te: వాడుకరి

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: enable
te: చేతనం

en: delete
te: తొలగించు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: yes
te: అవును

en: List
te: జాబితా

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: more
te: మరిన్ని

en: Enable
te: చేతనించు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Download
te: దింపుకోలు

en: File
te: ఫైల్

en: Edit
te: మార్చు

en: Size
te: కొలత

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Display settings
te: ప్రదర్శన అమరికలు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Weight
te: భారం

en: Link
te: లింకు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Name
te: పేరు

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: View
te: చూడు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: The username %name does not exist.
te: %name అనే వాడుకరి పేరు ఉనికిలో లేదు.

en: Unknown
te: తెలియని

en: Upload
te: ఎక్కించు

en: type
te: రకము

en: User
te: వాడుకరి

en: Files
te: ఫైళ్లు

en: file
te: ఫైలు

en: no
te: కాదు

en: Update options
te: ఎంపికలను తాజాకరించు

en: Filter
te: వడపోయి

en: Normal
te: సాధారణ

en: Width
te: వెడల్పు

en: Height
te: ఎత్తు

en: System
te: వ్యవస్థ

en: security
te: భద్రత

en: Link text
te: లంకె పాఠ్యం

en: Anonymous
te: అనామకం

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: Your settings have been saved.
te: మీ అమరికలని భద్రపరిచాం.

en: Download link
te: దింపుకోలు లింకు

en: Processing
te: ప్రాసెస్ చేస్తున్నాం

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: Recently posted
te: ఇటీవల టపాచేసినవి

en: Title only
te: శీర్షిక మాత్రమే

en: The specified file %name could not be uploaded.
te: %name అను ఫైలు ని అప్లోడ్ చేయుట వీలుపడలేదు

en: The file is %filesize exceeding the maximum file size of %maxsize.
te: %filesize ఉన్న ఈ ఫైలు గరిష్ఠ ఫైలు పరిమాణ పరిమితి %maxsize ని మించిపోయింది.

en: The file is %filesize which would exceed your disk quota of %quota.
te: ఈ ఫైలు %filesize ఉంది. మీ డిస్కు కేటాయింపు %quota ను మించిపోతుంది.

en: - All -
te: - అన్ని -

en: View mode
te: వీక్షణ పద్ధతి
