File Entity (fieldable files) (7.x-3.0-beta2) - en to ta translation catalogue (42 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: enable
ta: இயலுமைப்படுத்துக

en: delete
ta: நீக்குக

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: more
ta: மேலும்

en: Disable
ta: செயலற்றதாக்குக

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Weight
ta: நிறை

en: Name
ta: பெயர்

en: Preview
ta: முன்னோக்கு

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: View
ta: நோக்குக

en: Upload
ta: பதிவேற்றுக

en: User
ta: பயனாளர்

en: file
ta: கோப்பு

en: Update options
ta: இற்றைப்படுத்தல் தெரிவுகள்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: System
ta: அமைப்பு

en: security
ta: பாதுகாப்பு

en: Anonymous
ta: பெயரிலி

en: ‹ previous
ta: < முன்

en: next ›
ta: அடுத்தது >

en: The update has been performed.
ta: இற்றைப்படுத்தல் செயற்படுத்தப்பட்டது.

en: Refine
ta: செம்மைப்படுத்துக

en: Undo
ta: அ-செய்

en: disable
ta: செயலற்றதாக்குக

en: « first
ta: << தொடக்கம்

en: last »
ta: முடிவு >>
