File Entity (fieldable files) (7.x-3.0-beta17) - en to vi translation catalogue (193 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Previous
vi: Trước

en: Next
vi: Tiếp

en: user
vi: người dùng

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: enable
vi: bật

en: delete
vi: xoá

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: yes
vi: có

en: List
vi: Danh sách

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: more
vi: thêm

en: Enable
vi: Bật

en: Disable
vi: Tắt

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Download
vi: Tải về

en: File
vi: Tập tin

en: Edit
vi: Sửa

en: Size
vi: Dung lượng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: Display settings
vi: Các thiết lập trình bày

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Name
vi: Tên

en: Preview
vi: Xem trước

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Update
vi: Cập nhật

en: View
vi: Xem

en: Audio
vi: Âm thanh

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: The username %name does not exist.
vi: Tên người dùng %name không tồn tại.

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Advanced search
vi: Tìm kiếm nâng cao

en: Unknown
vi: Không rõ

en: Upload
vi: Tải lên

en: type
vi: loại

en: User
vi: Người dùng

en: Files
vi: Các tập tin

en: file
vi: tập tin

en: no
vi: không

en: Update options
vi: Các tùy chọn cập nhật

en: Display links
vi: Liên kết hiển thị

en: Filter
vi: Lọc

en: URL alias
vi: URL ảo

en: File name
vi: Tên tập tin

en: Overridden
vi: Đã ghi đè

en: Normal
vi: Bình thường

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Media
vi: Phương tiện

en: Load
vi: Nạp

en: System
vi: Hệ thống

en: Desc
vi: Giảm dần

en: security
vi: an ninh

en: Loop
vi: Lặp

en: File type
vi: Kiểu tập tin

en: Link text
vi: Văn bản dùng làm liên kết

en: Destination
vi: Nơi đến

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Pattern
vi: Mẫu

en: Operation
vi: Thao tác

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Leave blank for %anonymous.
vi: Để trống cho %anonymous.

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: No items selected.
vi: Không có mục nào được chọn.

en: The update has been performed.
vi: Quá trình cập nhật đã được thực hiện.

en: Refine
vi: Sàng lọc

en: Undo
vi: Khôi phục

en: Add file
vi: Thêm tập tin

en: Revert
vi: Trở lại

en: any
vi: bất kì

en: revert
vi: trở lại

en: Your settings have been saved.
vi: Đã lưu lại các thiết lập của bạn.

en: File settings
vi: Thiết lập tập tin

en: Document
vi: Tài liệu

en: @type: deleted %title.
vi: @type: đã xóa %title.

en: Processing
vi: Đang xử lý

en: disable
vi: tắt

en: File types
vi: Kiểu tệp tin

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Used in
vi: Được dùng trong

en: The update has encountered an error.
vi: Cập nhật gặp lỗi.

en: 1 item successfully processed: | @count items successfully processed:
vi[0]: 1 mục đã được xử lý:

en: Autoplay
vi: Tự động phát

en: URL path settings
vi: Thiết lập đường dẫn URL

en: File paths
vi: Đường dẫn tập tin

en: Maximum upload size
vi: Dung lượng tải lên tối đa

en: Usage
vi: Sử dụng

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: File display
vi: Hiển thị tập tin

en: Show only items where
vi: Chỉ hiển thị các mục có

en: @type: updated %title.
vi: @type: đã cập nhật %title.

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Containing any of the words
vi: Có chứa bất kỳ từ nào

en: Containing the phrase
vi: Có chứa cụm từ

en: Containing none of the words
vi: Không chứa bất cứ từ nào

en: Only of the type(s)
vi: Chỉ thuộc kiểu

en: Keyword relevance
vi: Từ khóa có liên quan

en: Recently posted
vi: Được gửi gần đây

en: Factor
vi: Hệ số

en: @type %title has been deleted.
vi: @type %title đã được xóa.

en: Title only
vi: Chỉ tiêu đề

en: pixels
vi: điểm ảnh

en: Display type
vi: Kiểu trình bày

en: The specified file %name could not be uploaded.
vi: Không tải được tập tin %name lên.

en: The file is %filesize exceeding the maximum file size of %maxsize.
vi: Dung lượng của tập tin là %filesize vượt quá dung lượng tối đa được phép, %maxsize.

en: The file is %filesize which would exceed your disk quota of %quota.
vi: Tập tin này có dung lượng %filesize vượt quá giới hạn lưu trữ của bạn là %quota.

en: Delete selected files
vi: Xóa tệp đã chọn

en: No files available.
vi: Không có tệp nào.

en: MIME type
vi: Loại MIME

en: Search index
vi: Chỉ mục tìm kiếm

en: File preview
vi: Xem thử tập tin

en: @type %title has been updated.
vi: @type %title đã được cập nhật.

en: Delete link
vi: Xóa liên kết

en: Edit link
vi: Sửa liên kết

en: Fullscreen
vi: Toàn màn hình

en: The name of the file.
vi: Tên của tập tin

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Machine-readable name
vi: Tên có thể được máy nhận diện

en: An error occurred and processing did not complete.
vi: Có lỗi xảy ra và việc xử lý chưa hoàn thành.

en: manage fields
vi: quản lý trường

en: Render
vi: Trình bày

en: Edit URL
vi: Chỉnh sửa URL

en: Files must be less than !size.
vi: Kích thước của file phải nhỏ hơn !size.

en: manage display
vi: quản lý hiển thị

en: Are you sure you want to delete this item? | Are you sure you want to delete these items?
vi[0]: Bạn có chắc muốn xoá mục này không?

en: <em>Edit @type</em> @title
vi: <em>Chỉnh sửa @type</em> @title

en: Full content
vi: Nội dung đầy đủ

en: Search result
vi: Kết quả tìm kiếm

en: Cannot extract %file, not a valid archive.
vi: Không thể giải nén tệp %file, vì đây không phải là file nén hợp lệ.

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh

en: The file does not exist.
vi: Tập tin này không tồn tại.

en: Manage files used on your site.
vi: Quản lý các file được sử dụng trên trang web của bạn.

en: Output machine name
vi: Tên máy đầu ra

en: Preload
vi: Nạp trước

en: None (original image)
vi: Không (ảnh gốc)

en: An error occurred while processing @operation with arguments : @args
vi: Gặp lỗi khi xử lý @operation với tham số: @args

en: Update URL alias
vi: Cập nhật đường dẫn URL ảo

en: View mode
vi: Chế độ hiển thị

en: and where %property is %value
vi: và thuộc tính %property bằng %value

en: where %property is %value
vi: thuộc tính %property bằng %value

en: and where
vi: và

en: Weight for @title
vi: Độ nặng cho @title

en: Asc
vi: Tăng dần

en: File count
vi: Số tập tin

en: Master
vi: Chính

en: View mode: %mode
vi: Chế độ xem: %mode

en: manage file display
vi: quản lý hiển thị tệp

en: No file types available.
vi: Không có kiểu tệp nào.

en: Enabled displays
vi: Chế độ hiển thị được bật

en: Display precedence order
vi: Thứ tự hiển thị

en: When a file is uploaded to this website, it is assigned one of the following types, based on what kind of file it is.
vi: Khi tải một tệp lên website, nó sẽ được gắn cho một trong các kiểu sau, tùy theo tính chất.

en: Manage file types
vi: Quản lý kiểu tệp

en: Manage file display
vi: Quản lý hiển thị tệp

en: Extends Drupal file entities to be fieldable and viewable.
vi: Cho phép xem và đính kèm các trường vào các tệp trên site.

en: Rendered file
vi: Trình bày tệp

en: Display the file in a specific view mode
vi: Trình bày tệp tùy theo chế độ hiển thị

en: Are you sure you want to delete this file? | Are you sure you want to delete these files?
vi[0]: Bạn có chắc muốn xoá tệp này không?

en: Tokens associated with file types.
vi: Các từ thay thế dành cho kiểu tệp tin.

en: The name of the file type.
vi: Tên kiểu tập tin

en: The unique machine-readable name of the file type.
vi: Tên nội bộ cho người dùng của kiểu tệp tin.

en: The number of files belonging to the file type.
vi: Số tệp nằm trong kiểu tệp này.

en: The URL of the file type's edit page.
vi: Địa chỉ URL để sửa kiểu tệp.

en: The file type of the file.
vi: Kiểu tệp của tệp này.

en: The type of the file (for example, "audio", "image", "video", etc).
vi: Kiểu tệp của tệp (ví dụ, "âm thanh", "ảnh", "video"..)

en: Display the file with standard file view.
vi: Trình bày tệp trong chế độ xem chuẩn.

en: Administer files
vi: Quản lý tệp

en: Uploaded by !username on !datetime
vi: Tải lên bởi !username vào !datetime

en: Manage settings for the type of files used on your site.
vi: Quản lý thiết lập cho kiểu tệp dùng trên site.

en: Unknown file type
vi: Không rõ kiểu

en: Display field as the file type machine name.
vi: Trình bày trường dưới dạng tên nội bộ của kiểu tệp.

en: This file is currently in use and may cause problems if deleted.
vi: Tệp này đang được dùng, nếu xóa nó có thể gây lỗi.

en: Are you sure you want to delete the file %title?
vi: Bạn có chắc muốn xoá tệp %title này không?

en: @title (in use)
vi: @title (đang dùng)

en: Some of the files are currently in use and may cause problems if deleted.
vi: Một số tệp đang được dùng, nếu xóa nó có thể gây lỗi.

en: Deleted @count files.
vi: Đã xóa @count tệp.

en: Deleted one file. | Deleted @count files.
vi[0]: Đã xóa @count tệp.

en: The type of the file.
vi: Loại tập tin.
