filedepot (7.x-1.0) - en to ml translation catalogue (28 entries)

en: Approve
ml: അംഗീകരിക്കൂ

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: approval
ml: അംഗീകാരം

en: Type
ml: തരം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Subscribe
ml: സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: Unsubscribe
ml: അൺസബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: admin
ml: അഡ്മിൻ

en: Description
ml: വിവരണം

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: Last Updated
ml: അവസാനമായി പുതുക്കിയത്

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: view
ml: കാണുക

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Filename
ml: ഫയലിന്റെ പേര്

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: Details
ml: വിശദാംശങ്ങൾ

en: Upload File
ml: പ്രമാണം അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യുക

en: Not enabled
ml: സജ്ജമല്ല
