FillPDF (7.x-1.2) - en to ml translation catalogue (12 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Label
ml: അടയാളം

en: Upload
ml: അപ്‌ലോഡ്
