Finder (7.x-2.0-beta1) - en to te translation catalogue (53 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: value
te: విలువ

en: Prefix
te: ఉపసర్గ

en: Suffix
te: వెనుజేర్పు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Attribute
te: లక్షణము

en: Value
te: విలువ

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: more
te: మరిన్ని

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Taxonomy
te: వర్గీకరణ

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Edit
te: మార్చు

en: Size
te: కొలత

en: None
te: ఏమీలేదు

en: default
te: అప్రమేయం

en: Weight
te: భారం

en: Multiple
te: బహుళ

en: Required
te: తప్పనిసరి

en: Settings
te: అమరికలు

en: Field
te: ఖాళీ

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Add
te: చేర్చు

en: View
te: చూడు

en: Display
te: చూపు

en: results
te: ఫలితాలు

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: All
te: అన్నీ

en: Page
te: పేజీ

en: 1 hour | @count hours
te[0]: 1 గంట
te[1]: @count గంటలు

en: 1 day | @count days
te[0]: 1 రోజు
te[1]: @count రోజులు

en: Always
te: ఎల్లప్పుడూ

en: Other
te: ఇతర

en: Rows
te: వరుసలు

en: Allowed HTML tags
te: ఈ HTML ట్యాగులు అనుమతిస్తాం

en: Select list
te: జాబితాను ఎంచుకోండి

en: Results
te: ఫలితాలు

en: Style
te: శైలి

en: Default value
te: అప్రమేయ విలువ

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: empty
te: ఖాళీ

en: 1 year | @count years
te[0]: 1 సంవత్సరం
te[1]: @count సంవత్సరాలు

en: 1 week | @count weeks
te[0]: 1 వారం
te[1]: @count వారాలు

en: 1 min | @count min
te[0]: 1 నిమిషం
te[1]: @count నిమిషాలు

en: 1 sec | @count sec
te[0]: 1 క్షణం
te[1]: @count క్షణాలు

en: 1 month | @count months
te[0]: 1 నెల
te[1]: @count నెలలు

en: - All -
te: - అన్ని -
