Fix Core (7.x-1.0-rc1) - en to ml translation catalogue (5 entries)

en: user
ml: ഉപയോക്താവ്

en: None
ml: ഇല്ല

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Page not found
ml: താള്‍ കണ്ടെത്തിയില്ല

en: The requested page could not be found.
ml: ആവശ്യപ്പെട്ട താള്‍ കണ്ടെത്തുവാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല
