Flag Lists (7.x-1.0) - en to te translation catalogue (15 entries)

en: list
te: జాబితా

en: Title
te: శీర్షిక

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: List
te: జాబితా

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Go
te: వెళ్ళు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: User
te: వాడుకరి

en: List type
te: జాబితా రకం

en: View user profile.
te: వాడుకరి ప్రొఫైలుని చూడండి.
