Flag Lists (7.x-3.0-beta2) - en to ml translation catalogue (14 entries)

en: list
ml: പട്ടിക

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: List
ml: പട്ടിക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Node
ml: നോഡ്
