Flexiform (7.x-1.0-rc3) - en to ml translation catalogue (40 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: E-mail
ml: ഈ-മെയിൽ

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Type
ml: തരം

en: Confirm
ml: ഉറപ്പിക്കുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: view
ml: കാണുക

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Parent
ml: രക്ഷിതാവ്

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Access
ml: പ്രവേശനം

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Path
ml: വഴി

en: Menu
ml: മെനു

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: configure
ml: ക്രമീകരണം

en: Authored by
ml: എഴുതിയത്

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: Save settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കു

en: Condition
ml: അവസ്ഥ

en: None.
ml: ഒന്നുമില്ല.
