Food Delivery Profile (7.x-1.0-beta3) - en to te translation catalogue (76 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: E-mail
te: ఈమెయిలు

en: Type
te: రకం

en: Remove
te: తొలిగించు

en: more
te: మరిన్ని

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: More
te: మరిన్ని

en: Quantity
te: పరిమాణం

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Categories
te: వర్గాలు

en: Go
te: వెళ్ళు

en: Advanced options
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Size
te: కొలత

en: Search
te: వెతుకు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Weight
te: భారం

en: Image
te: బొమ్మ

en: Types
te: రకాలు

en: none
te: ఏమీలేవు

en: Name
te: పేరు

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Node ID
te: నోడ్ ఐడి

en: Help
te: సహాయం

en: Move
te: తరలించు

en: Theme
te: అలంకారం

en: Keywords
te: కీపదాలు

en: Total
te: మొత్తం

en: Titles
te: శీర్షికలు

en: User
te: వాడుకరి

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: Question
te: ప్రశ్న

en: All
te: అన్నీ

en: Page
te: పేజీ

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: E-mail address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Search settings
te: అన్వేషణ అమరికలు

en: Normal
te: సాధారణ

en: Address
te: చిరునామా

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: Order
te: క్రమం

en: Position
te: స్థానం

en: Basic settings
te: ప్రాథమిక అమరికలు

en: Full name
te: పూర్తి పేరు

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: Request new password
te: కొత్త సంకేతపదం కోసం అభ్యర్ధన

en: Languages
te: భాషలు

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: Create new account
te: కొత్త ఖాతా సృష్టించు

en: Permissions
te: అనుమతులు

en: details
te: వివరాలు

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి

en: You are here
te: మీరు ఇక్కడ ఉన్నారు

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Permalink
te: స్థిరలంకె

en: Hide
te: దాచు

en: file system
te: ఫైలు వ్యవస్థ

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: Greek
te: గ్రీకు

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: User account
te: వాడుకరి ఖాతా

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: First sidebar
te: మొదటి పక్కపట్టీ

en: - All -
te: - అన్ని -

en: Latin
te: లాటిన్

en: Vietnamese
te: వియెత్నామీస్

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Status message
te: స్థితి సందేశం

en: Public files
te: బహిరంగ దస్త్రాలు

en: Basic page
te: ప్రాథమిక పేజీ
