Food Delivery Profile (7.x-1.0-beta5) - en to ml translation catalogue (43 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: E-mail
ml: ഈ-മെയിൽ

en: Type
ml: തരം

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Subscribe
ml: സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: More
ml: കൂടുതല്‍

en: Categories
ml: വിഭാഗങ്ങൾ

en: Advanced options
ml: ഉയര്‍ന്നതലത്തിലുള്ള ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: None
ml: ഇല്ല

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Center
ml: കേന്ദ്രം

en: Types
ml: തരങ്ങൾ

en: none
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Name
ml: പേര്

en: Go to previous page
ml: മുമ്പത്തെ താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Go to parent page
ml: പാരന്റ് പേജിലേക്ക് പോകുക

en: Go to next page
ml: അടുത്ത താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Node ID
ml: നോഡ് ഐഡി

en: Help
ml: സഹായം

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Continue
ml: തുടരുക

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: E-mail address
ml: ഇ-മെയില്‍ വിലാസം

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: Languages
ml: ഭാഷകള്‍

en: Float
ml: ഫ്ലോട്ട്

en: file system
ml: ഫയല്‍ സിസ്റ്റം

en: « first
ml: « ആദ്യം

en: last »
ml: അവസാനത്തേത് »

en: Greek
ml: ഗ്രീക്ക്

en: Latin
ml: ലാറ്റിന്‍

en: Vietnamese
ml: വിയറ്റ്നാമീസ്

en: Page bottom
ml: താളിന്റെ താഴെ

en: Basic page
ml: അടിസ്ഥാന താള്‍
