Forena Reports (7.x-4.0-alpha4) - en to ml translation catalogue (33 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: select
ml: സെലക്റ്റ് ചെയ്യൂ

en: title
ml: തലക്കെട്ട്‌

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: None
ml: ഇല്ല

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: none
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: category
ml: വിഭാഗം

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Path
ml: വഴി

en: Menu
ml: മെനു

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: configure
ml: ക്രമീകരണം

en: Details
ml: വിശദാംശങ്ങൾ
