Forena Reports (7.x-4.3) - en to ta translation catalogue (75 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: select
ta: தேர்ந்தெடு

en: context
ta: சூழல்

en: title
ta: தலைப்பு

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Type
ta: வகை

en: Subject
ta: பொருள்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: error
ta: பிழை

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: மாற்று

en: None
ta: இல்லை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Message
ta: செய்தி

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Weight
ta: எடை

en: none
ta: இல்லை

en: Category
ta: பிரிவு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: category
ta: பிரிவு

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Access
ta: அணுகு

en: Add
ta: சேர்

en: Path
ta: பாதை

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Keywords
ta: குறிச்சொற்கள்

en: User
ta: பயனர்

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Include
ta: உள்ளிணை

en: Parent item
ta: பெற்றோர் பொருள்

en: Block
ta: பெட்டி

en: Drupal
ta: ட்ரூபால்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: To
ta: பெறுநர்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Visibility
ta: பார்க்கக்கூடிய நிலை

en: Heading
ta: தலைப்பு

en: configure
ta: முறையமை

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: General
ta: பொது

en: Ignore
ta: தவிர்

en: Cache
ta: பதுக்ககம்

en: Clone
ta: போலிகை

en: Template
ta: முன் வடிவு

en: Operation
ta: செயல்

en: Duration
ta: கால இடைவெளி

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Source
ta: மூலம்

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Caption
ta: தலைப்பு

en: Style
ta: பாணி

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Debug
ta: பிழையறிவு

en: Input formats
ta: உள்ளீட்டு மூறைகள்

en: Data
ta: தரவு

en: Reports
ta: அறிக்கைகள்

en: Translate
ta: மொழிபெயர்ச்சி

en: Text format
ta: உரை வடிவம்

en: Provide a menu link
ta: பட்டியல் சுட்டியைக் கொடுங்கள்

en: The machine-readable name must contain unique characters.
ta: இயந்திரத்தால்-படிக்கவல்ல பெயர் தனித்தன்மையான குறிகளைக் கொண்டிருக்க வேண்டும்.
