Forena Reports (7.x-4.4) - en to fil translation catalogue (40 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: context
fil: konteksto

en: title
fil: pamagat

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Type
fil: Uri

en: Subject
fil: Paksa

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Enabled
fil: Gumagana

en: error
fil: mali

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Message
fil: Mensahe

en: Password
fil: Hudyat

en: Weight
fil: Timbang

en: none
fil: wala

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Update
fil: Gawing bago

en: Add
fil: Idagdag

en: Path
fil: Landas

en: Configure
fil: Ayusin

en: Block
fil: Tipak

en: Header
fil: Ulunan

en: To
fil: Para kay

en: From
fil: Mula kay

en: configure
fil: ayusin

en: Override
fil: Ipasawalang-bisa

en: Operation
fil: Pagpapatakbo

en: Reports
fil: Mga ulat

en: Translate
fil: Isaling-wika

en: Text format
fil: Format ng teksto
