Forena Reports (7.x-4.8) - en to ta translation catalogue (30 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்குக

en: Type
ta: வகை

en: Subject
ta: பொருள்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Language
ta: மொழி

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: error
ta: வழு

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Message
ta: தகவல்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Weight
ta: நிறை

en: none
ta: இல்லை

en: Category
ta: வகை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Preview
ta: முன்னோக்கு

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: Path
ta: பா​தை

en: Menu
ta: பட்டி

en: User
ta: பயனாளர்

en: Configure
ta: தகவமைக்குக

en: Block
ta: கட்டம்

en: configure
ta: தகவமைக்குக

en: Details
ta: விபரங்கள்
